ขายที่ดินเปล่ายกแปลง อำเภอพยัคฆภูมิพิสัย จังหวัดมหาสารคาม ติดถนนใหญ่จังหวัดมหาสารคาม

ขายที่ดินเปล่ายกแปลง อำเภอพยัคฆภูมิพิสัย จังหวัดมหาสารคาม ติดถนนใหญ่

ที่ตั้ง : อำเภอพยัคฆภูมิพิสัย จังหวัดมหาสารคาม

ขนาดพื้นที่ : 12 ไร่ 2 งาน 92 ตารางวา / 5,092 ตารางวา
(ราคาต่อตารางวา 1,750)

รายละเอียดที่ดิน
ที่ดินแปลงสวย
เอกสารสิทธิฉโนด

สถานที่ใกล้เคียง
- พระบรมธาตุนาดูน
- อุทยานเรียนรู้เพ ลา เพลิน
- โครงการโลกของช้าง

ราคายกแปลง 8,911,000 บาท (ไร่ละ 700,000)

เจ้าของขายเอง (ค่าโอนคนละครึ่ง ต่อรองได้)
สนใจติดต่อ 086-458-2288

ราคา : 8,911,000 บาท